samfur

Sirinjin bakararre don amfani guda ɗaya

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da Syringe Sterile a cibiyoyin kiwon lafiya a gida da waje shekaru da yawa.Balagagge samfuri ne da ake amfani da shi sosai a cikin alluran subcutaneous, intravenous da intramuscularly don marasa lafiya na asibiti.
Mun fara bincike da haɓaka Syringe Syringe don Amfani guda ɗaya a cikin 1999 kuma mun ƙaddamar da takaddun CE a karon farko a cikin Oktoba 1999. An rufe samfurin a cikin fakitin Layer guda ɗaya kuma an haifuwa ta hanyar ethylene oxide kafin a fitar da shi daga masana'anta.Yana da amfani guda ɗaya kuma haifuwar yana aiki har tsawon shekaru uku zuwa biyar.
Babban fasalin shine Kafaffen Dose


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An yi amfani da Syringe Sterile a cibiyoyin kiwon lafiya a gida da waje shekaru da yawa.Balagagge samfuri ne da ake amfani da shi sosai a cikin alluran subcutaneous, intravenous da intramuscularly don marasa lafiya na asibiti.
Mun fara bincike da haɓaka Syringe Syringe don Amfani guda ɗaya a cikin 1999 kuma mun ƙaddamar da takaddun CE a karon farko a cikin Oktoba 1999. An rufe samfurin a cikin fakitin Layer guda ɗaya kuma an haifuwa ta hanyar ethylene oxide kafin a fitar da shi daga masana'anta.Yana da amfani guda ɗaya kuma haifuwar yana aiki har tsawon shekaru uku zuwa biyar.

Fasalolin samfur:

◆ Nau'in bututun ƙarfe na tsakiya da nau'in bututun ƙarfe na eccentric, nau'in zamewa da nau'in dunƙule, nau'in yanki biyu da nau'in yanki uku;ganga mai laushi mai laushi, kwandon matsakaici mai wuya;tare da allura, ba tare da allura ba.

◆ Bayani dalla-dalla Daga 1ml zuwa 60ml
Bayani dalla-dalla na allurar hypodermic na sirinji tare da allura: Daga 0.3mm zuwa 1.2 mm

◆ Tsangwama mai ƙarfi ya dace tsakanin abubuwan da aka gyara don tabbatar da cewa samfurin bai zube ba.
Ingancin samfurin tsayayye, cikakken sarrafa sarrafawa ta atomatik.
An yi maƙallan roba daga roba na halitta, kuma ainihin sanda an yi shi da kayan aminci na PP.

◆ Cikakken bayani na iya saduwa da duk buƙatun allura na asibiti.
Samar da takarda mai laushi-roba marufi, kayan da ke dacewa da yanayi, mai sauƙin cirewa.
Rigar tana da haske, mai sauƙin lura da matakin ruwa da kumfa, hatimin samfurin yana da kyau, babu yayyo, bakararre, babu pyrogen

Bayanin sirinji:

Girman

Firamare

Tsakiya

Karton

Cikakken nauyi

Cikakken nauyi

Ƙayyadaddun bayanai
(MM)

Ƙayyadaddun bayanai
(MM)

PCS

Ƙayyadaddun bayanai
(MM)

PCS

KG

KG

1ML

174*33

175*125*140

100

660*370*450

3000

9.5

15.5

3ML

200*36

205*135*200

100

645*420*570

2400

12

18.5

5ML

211*39.5

213*158*200

100

660*335*420

1200

8.5

12.5

10ML

227*49.5

310*233*160

100

650*350*490

800

7.5

10.5

Bayanin alluran sirinji:
0.3mm, 0.33mm, 0.36mm, 0.4mm, 0.45mm, 0.5mm, 0.55mm, 0.6mm, 0.7mm, 0.8mm, 0.9mm, 1.2mm.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana