kayayyakin

 • Hollow fiber hemodialyzer (high flux)

  Hano hemodialyzer mai ƙyama (babban juzu'i)

  A cikin binciken jini, dialyzer din yana aiki ne azaman koda ta wucin gadi kuma ya maye gurbin muhimman aiyukan sassan jiki.
  Jini yana gudana ta kusan kusan 20,000 zaruruwa masu kyau sosai, wanda aka sani da suna 'capillaries', sun haɗu a cikin bututun filastik mai tsayin santimita 30.
  Ana yin capillaries da Polysulfone (PS) ko Polyethersulfone (PES), filastik na musamman tare da matattara ta musamman da halaye masu dacewa da hemo.
  Pores a cikin kayan kwalliya suna tace abubuwa masu illa na rayuwa da yawan ruwa daga jini kuma su fitar dasu daga jiki tare da ruwan dialysis.
  Kwayoyin jini da mahimman sunadarai sun kasance cikin jini. Ana amfani da dialyzers sau ɗaya kawai a mafi yawan ƙasashe masu ci gaban masana'antu.
  Aikace-aikacen asibiti na yarn hemodialyzer mai yar iska za'a iya raba shi zuwa jeri biyu: High Flux da Low Flux.

 • Hollow fiber hemodialyzer (low flux)

  Hano hemodialyzer mai ƙarancin ƙarfi (ƙarancin jujjuyawa)

  A cikin binciken jini, dialyzer din yana aiki ne azaman koda ta wucin gadi kuma ya maye gurbin muhimman aiyukan sassan jiki.
  Jini yana gudana ta kusan kusan 20,000 zaruruwa masu kyau sosai, wanda aka sani da suna 'capillaries', sun haɗu a cikin bututun filastik mai tsayin santimita 30.
  Ana yin capillaries da Polysulfone (PS) ko Polyethersulfone (PES), filastik na musamman tare da matattara ta musamman da halaye masu dacewa da hemo.
  Pores a cikin kayan kwalliya suna tace abubuwa masu illa na rayuwa da yawan ruwa daga jini kuma su fitar dasu daga jiki tare da ruwan dialysis.
  Kwayoyin jini da mahimman sunadarai sun kasance cikin jini. Ana amfani da dialyzers sau ɗaya kawai a mafi yawan ƙasashe masu ci gaban masana'antu.
  Aikace-aikacen asibiti na yarn hemodialyzer mai yar iska za'a iya raba shi zuwa jeri biyu: High Flux da Low Flux.

 • Dialysate filter

  Tace dialysate

  Ana amfani da matatun Ultalure dialysate don maganin ƙwayoyin cuta da na pyrogen
  An yi amfani dashi tare da na'urar hemodialysis wanda Fresenius ya samar
  Principlea'idar aiki ita ce tallafawa membrane fiber mara amfani don aiwatar da dallysate
  Na'urar Hemodialysis da shirya bugun adana bayanai sun cika buƙatun.
  Ya kamata a maye gurbin Dialysate bayan makonni 12 ko jiyya 100.

 • Sterile hemodialysis blood circuits for single use

  Sterile hemodialysis da'irorin jini don amfani ɗaya

  Hanyoyin Hemodialysis na Bakararre don Amfani da Mutum suna cikin ma'amala kai tsaye tare da jinin mai haƙuri kuma ana amfani dashi na ɗan gajeren sa'o'i biyar. Ana amfani da wannan samfurin a asibiti, tare da dialyzer da dialyzer, kuma yana aiki azaman tashar jini cikin maganin hemodialysis. Layin jini na jini yana cire jinin mara lafiya daga jiki, kuma zagayen jini yana dawo da jinin “magani” ga majiyyacin.

 • Hemodialysis powder

  Hemodialysis foda

  High tsarki, ba condensing.
  Samfuran aikin likita na yau da kullun, tsauraran ƙwayoyin cuta, endotoxin da abun ƙarfe mai nauyi, ta yadda zai rage kumburin dialysis.
  Matsayi mai daidaituwa, daidaitaccen ƙarfin lantarki, tabbatar da lafiyar lafiyar asibiti da inganta ƙimar dialysis.

 • Accessories tubing for HDF

  Tubing na'urorin haɗi don HDF

  Ana amfani da wannan samfurin a cikin aikin tsarkake jini na asibiti a matsayin bututun don hemodiafiltration da maganin hemofiltration da isar da maye mai maye.

  Ana amfani dashi don hemodiafiltration da hemodiafiltration. Aikinta shine jigilar ruwan maye gurbin amfani dashi don magani

  Tsarin sauki

  Daban-daban Na'urorin haɗi tubing don HDF sun dace da injin dialysis daban-daban.

  Za a iya ƙara magani da sauran amfani

  Yawanci an hada shi da bututun mai, T-hadin gwiwa da bututun famfo, kuma ana amfani dashi don hemodiafiltration da hemodiafiltration.

 • Hemodialysis concentrates

  Hemodialysis yana mai da hankali

  SXG-YA, SXG-YB, SXJ-YA, SXJ-YB, SXS-YA da SXS-YB
  Kunshin haƙuri guda ɗaya, kunshin haƙuri ɗaya (kunshin lafiya),
  Kunshin masu haƙuri sau biyu, kunshin mai haƙuri (kunshin lafiya)

 • Nurse kit for dialysis

  Kayan aikin jinya don wankin koda

  Ana amfani da wannan samfurin don hanyoyin kulawa na maganin hemodialysis. shi yafi hada da roba tire, ba saka saka bakararre tawul, iodine auduga swab, band-aid, absorbent tampon for medical amfani, roba safar hannu don amfani da likita, m tef don likita amfani, drapes, gado faci aljihu, bakararre gauze da barasa swabs.

  Rage nauyin ma'aikatan kiwon lafiya da inganta aikin ma'aikatan lafiya.
  Zaɓaɓɓun kayan haɗi masu inganci, nau'ikan nau'ikan zaɓi da daidaitaccen tsari bisa ga ɗabi'ar amfani da asibiti.
  Misalai da bayanai dalla-dalla: Nau'in A (na asali), Nau'in B (mai kwazo), Nau'in C (sadaukarwa), Nau'in D (aiki da yawa), Nau'in E (catheter kit)

 • Single Use A.V. Fistula Needle Sets

  Kayan Amfani AV Fistula Allurar Sets

  Yin amfani da kai AV. Ana amfani da Sistel Allurar Fistula tare da da'irorin jini da kuma tsarin sarrafa jini don tara jini daga jikin mutum da kuma isar da jinin da aka sarrafa ko kuma abubuwan da ke cikin jini ya koma jikin mutum. AV anyi amfani da Suturar Allurar Fistula a cibiyoyin kiwon lafiya gida da waje shekaru da yawa. Kayayyakin aiki ne wanda cibiyar asibiti ke amfani dashi don wankin koda.

 • Hemodialysis powder (connected to the machine)

  Hemodialysis foda (an haɗa shi da inji)

  High tsarki, ba condensing.
  Samfuran aikin likita na yau da kullun, tsauraran ƙwayoyin cuta, endotoxin da abun ƙarfe mai nauyi, ta yadda zai rage kumburin dialysis.
  Matsayi mai daidaituwa, daidaitaccen ƙarfin lantarki, tabbatar da lafiyar lafiyar asibiti da inganta ƙimar dialysis.

 • Tubing set for hemodialysis

  An saita tubing don yin gwajin jini

  HDTA-20 、 HDTB-20 、 HDTC-20 、 HDTD-20 、 HDTA-25 、 HDTB-25 、 HDTC-25 、 HDTD-25 、 HDTA-30 、 HDTB-30 、 HDTC-30 、 HDTD-30 、 HDTA- 50 、 HDTB-50 、 HDTC-50 、 HDTD-50 、 HDTA-60 、 HDTB-60 、 HDTC-60 、 HDTD-60