samfur

Amfani Guda AV Fistula Saitin Allura

Takaitaccen Bayani:

Amfani guda AV.Ana amfani da Set ɗin allurar yoyon fitsari tare da kewayawar jini da tsarin sarrafa jini don tattara jini daga jikin ɗan adam da isar da kayan da aka sarrafa na jini ko na jini zuwa jikin ɗan adam.Anyi amfani da saitin allura na AV Fistula a cibiyoyin kiwon lafiya gida da waje shekaru da yawa.Balagagge samfuri ne wanda cibiyar kiwon lafiya ke amfani da shi don dialysis na majiyyaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban fasali:

Amfani guda ɗaya AV Fistula Set Sets ana amfani da shi tare da kewayawar jini da tsarin sarrafa jini don tattara jini daga jikin ɗan adam da isar da kayan aikin jini ko sassan jinin da aka sarrafa zuwa jikin ɗan adam.Anyi amfani da saitin allura na AV Fistula a cibiyoyin kiwon lafiya gida da waje shekaru da yawa.Balagagge samfuri ne wanda cibiyar kiwon lafiya ke amfani da shi don dialysis na majiyyaci.
Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan allura mai lankwasa sau biyu yana rage zafi da lalacewar nama.
Keɓaɓɓen na'urar aminci ta hula don hana raunin iatrogenic zuwa mafi girma.
Ramin baya na oval da ƙirar reshe mai jujjuya na iya sauƙaƙe daidaitaccen daidaitawar jini da matsa lamba, wanda ke da fa'ida don daidaita kusurwar allura da tabbatar da ingancin dialysis.Fikafikan jujjuya da aka shigo da su daga Nipro, Japan, Kafaffen reshe yana lubricated ta allura da aka shigo da ita. bututu
Ana sarrafa man siliki ta hanyar silicification na biyu. Ana yin amfani da bututun allura ta hanyar tsarin fasaha na musamman.Don tabbatar da kaifin kowane allura, ana gudanar da cikakken binciken girman girman girman.
Kulawa da siliki mai kyau da iri ɗaya, ingantaccen biocompatibility, rage juriyar huda.
Tare da launi daban-daban, mai sauƙin gane ƙirar allura da ƙayyadaddun bayanai

Samfura da ƙayyadaddun ƙirar allurar AV Fistula:
Nau'in gama gari: Blue 15G, Green 16G, Yellow 17G, Ja 18G.
Nau'in aminci: Blue 15G, Green 16G, Yellow 17G, Ja 18G.
Kafaffen nau'in reshe: Blue 15G, Green 16G, Yellow 17G, Ja 18G.
Nau'in reshe na juyawa: Blue 15G, Green 16G, Yellow 17G, Ja 18G.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana