samfur

Mai Rushewar Likita Mai Ingantacciyar Ƙwararriyar Maganin Hemodialysis Dialyzer

Takaitaccen Bayani:

A cikin hemodialysis, dializer yana aiki azaman koda na wucin gadi kuma ya maye gurbin mahimman ayyuka na gabobin halitta.
Jini yana gudana ta hanyar filaye masu kyau 20,000, waɗanda aka fi sani da capillaries, sun taru a cikin bututun filastik kusan santimita 30 tsayi.
An yi su ne da Polysulfone (PS) ko Polyethersulfone (PES), filastik na musamman tare da keɓancewar tacewa da halayen daidaitawar hemo.
Pores a cikin capillaries suna tace gubobi na rayuwa da ruwa mai yawa daga jini kuma suna fitar da su daga jiki da ruwan dialysis.
Kwayoyin jini da sunadarai masu mahimmanci sun kasance a cikin jini.Ana amfani da dialyzers sau ɗaya kawai a yawancin ƙasashe masu ci gaban masana'antu.
Aikace-aikacen asibiti na hemodialyzer fiber mai yuwuwa za a iya raba shi zuwa jeri biyu: High Flux da Low Flux.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hoton samfur
Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi
Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi

Fakitin

 

Samfura Abu Kunshin Abun Ƙarar Girman Karton Aunawa(ctns) Nauyi(kgs)
Kunshin Farko Kunshin tsakiya Kunshin Waje PCS/ kartani 20 GP 40HQ NW GW
Hemodialysis Dializers Saukewa: SM140L  PE  / Karton 30 55*32.5*34.5 450 1090 5.5 8

Abũbuwan amfãni & Fetures

Samfura da yawa don zaɓi: Nau'in nau'ikan nau'ikan hemodialyzer iri-iri na iya biyan buƙatun jiyya na marasa lafiya daban-daban, haɓaka kewayon samfuran samfura, da samar da cibiyoyin asibiti tare da ƙarin tsari da cikakkun hanyoyin magance dialysis.
Kayan aiki mai inganci: Ana amfani da membrane dialysis na polyethersulfone mai inganci.Santsi da ƙaƙƙarfan saman ciki na membrane na dialysis yana kusa da tasoshin jini na halitta, yana da ƙarin haɓakar ƙwayoyin cuta da aikin rigakafin jini.A halin yanzu, ana amfani da fasahar haɗin gwiwar PVP don rage rushewar PVP.
 
Ƙarfin riƙewar endotoxin mai ƙarfi: Tsarin membrane asymmetric a gefen jini da gefen dialysate yadda ya kamata yana hana endotoxins shiga jikin ɗan adam.

Bita na Masana'antu

Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi
Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi
Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun FarashiBabban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi

Takaddun shaida


Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi

Bayanin Kamfanin

Jiangxi Sanxin Medtec Co., Ltd., stock code: 300453, an kafa a 1997. Yana da wani kasa high-tech sha'anin kwarewa a likita na'urar R & D, masana'antu, tallace-tallace da kuma sabis.Bayan fiye da shekaru 20 na tarawa, kamfanin yana da hangen nesa na duniya, yana bin dabarun ci gaban kasa, bin bukatun asibiti, dogara ga tsarin gudanarwa mai inganci da ingantaccen R&D da fa'idodin masana'antu, kuma ya jagoranci masana'antu don wucewa. Tsarin Gudanar da ingancin ingancin CE da CMD da takaddun samfuran da izinin tallan Amurka FDA (510K).
Babban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun FarashiBabban Ingantacciyar Zubar da Wutar Fiber Dializer tare da Mafi kyawun Farashi

FAQ
Tambaya: Shin ku ne ainihin masana'anta?
A: Ee, mu ƙwararrun likitoci ne da masana'antun kiwon lafiya.

Q: Menene tsarin samfurin da lokacin bayarwa?
A: Samfurin kyauta a ƙarƙashin guda 3, lokacin bayarwa kwanaki 2-3.

Tambaya: Waɗanne sharuɗɗan biyan kuɗi za a iya karɓa
A: Yi aiki tare da T / T ko L / C

Tambaya: Wane sharuɗɗan ciniki za a iya karɓa?
A: EXW, FOB, CFR, CIF da dai sauransu.

Tambaya: Menene MOQ ɗin ku?
A: Mu MOQ ne 100,000 inji mai kwakwalwa.price ne m tare da MOQ

Q: Yaya game da lokacin samar da taro?
A: Kwanaki 30 bayan an tabbatar da oda


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana